Zaburi ya kumi. Ee Bwana, kwa nini wasimama mbali? Kwa nini kujificha nyakati za shida? Kwa kiburi chake asiye haki, mnyonge anafuatiwa kwa ukali, na wanaswe kwa hila zizo hizo walizoziwaza. Maana mdhalimu hujisifia tamaa ya nafsi yake, na mwenye choyo humkana Bwana na kumdharau. Mdhalimu kwa kiburi cha uso wake asema, hatapatiliza. Jumla ya mawazo yake ni hakuna Mungu. Njia zake ni thabiti kila wakati, hukumu zako ziko juu asizione, adui zake wote awafyonya. Asema moyoni mwake sitaondoshwa, kizazi baada ya kizazi sitakuwamo taabuni. Kinywa chake kimejaa laana na hila na dhuluma, chini ya ulimi wake kuna madhara na uovu. Hukaa katika maoteo ya vijiji, mahali pasiri humua asiye na hatia, macho yake humvizia mtu duni. Huotea faragani kama simba pangoni, huotea amkamate mtu mnyonge, nam humkamata mtu mnyonge akimkokota wavuni mwake. Hujikunyata na kuinama, watu duni huanguka kwa nguvu zake. Asema moyoni mwake, Mungu amesahau, aufiche uso wake, haoni kamwe. Bwana uondoke, e Mungu uinue mkono wako, usiwasahau wanyonge. Kwani mdhalimu kumdharau Mungu Akisema moyoni mwake hutapatiliza. Umeona, maana unaangalia madhara na jeuri uyatwaye mkononi mwako. Mtu duni hukuachia nafsi yake, maana umekuwa msaidizi wa yatima. Uuvunje mkono wake mdhalimu na mbaya, uipatilize dhuluma yake hata usiione. Bwana ndiye mfalme milele na milele, mataifa wamepotea kutoka nchi yake. Bwana, umeisikia tamaa ya wanyonge Utaitengeneza mioyo yao, utalitega sikio lako, ili kumhukumu yatima naye aliyeonewa, binadamu aliyeudongo asizidi kudhulumu.