Mlango wa 43. Kisha akanileta mpaka langoni, yani lango lile lielekealo upande wa mashariki. Na tazama huo utukufu wa Mungu wa Israeli ulitokea kwa njia ya mashariki, na sauti yake ilikuwa kama mshindo wa maji mengi, nayo nchi iling'aa kwa utukufu wake. Na maono niliyoyaona yalikuwa kama maono niliyoyaona nilipokuja kuuharibu mji, nayo maono niliyoyaona yalikuwa kama maono niliyoyaona karibu na mto wa Kebari. Nikaanguka kifudifudi na huo utukufu wa Bwana ukaingia ndani ya nyumba kwa njia ya lango lile lielekealo upande wa mashariki. Kisha Roho ikaniinua ikanichukua mpaka ua wa ndani, na tazama utukufu wa Bwana uliijaza nyumba. Nikasikia sauti ya mmoja asemaye nami itokayo katika nyumba hiyo, na mtu akasimama karibu nami akaniambia, mwanadamu hapa ni mahali pa kiti changu cha enzi na mahali pa nyayo za miguu yangu nitakapokaa kati ya wana wa Israeli milele, na nyumba ya Israeli hawatalinajisi jina langu takatifu tena, wao wala wafalme wao, kwa mambo yao ya kikahaba na kwa mizoga ya wafalme wao katika mahali pao pa juu, kwa kuweka kizingiti chao karibu na kizingiti changu na mwimo wao karibu na mwimo wangu tena palikuwa na ukuta tu kati ya mimi na wao, nao wamelinajisi jina langu takatifu kwa machukizo yao walioyatenda; basi kwa sababu hiyo nimewakomesha katika hasira yangu. Basi sasa wayaondoe mambo yao ya kikahaba na mizoga ya wafalme wao, yawe mbali nami, nami nitakaa kati yao milele. Na wewe mwanadamu, waonyeshe wana wa Israeli nyumba hii, ili wayatahayarikie maovu yao na waipime hesabu yake. Na ikiwa wametahayarikia yote walioyatenda, waonyeshe umbo la nyumba na namna yake na matokeo yake na maingilio yake na maumbo yake yote, na maagizo yake yote na kawaida zake zote na sheria zake zote, ukayaandike machoni pao, ili walishike umbo lake lote na maagizo yake na kuyatenda. Hii ndiyo sheria ya nyumba juu ya kilele cha mlima mpaka wake wote, pande zote patakuwa patakatifu sana. Tazama, hii ndiyo sheria ya nyumba. na vipimo vya madhabahu kwa dhiraa ni hivi: dhiraa ni dhiraa na shubiri. Tako lake ni dhiraa moja na upana wake dhiraa moja, na pambizo yake karibu na ncha yake pande zote shubiri moja. Na hili litakuwa tako la madhabahu. Tena toka chini juu ya nchi hata daraja ya chini dhiraa mbili, na upana wake dhiraa moja, tena toka daraja ndogo hata daraja kubwa dhiraa nne na upana wake dhiraa moja, na madhabahu ya juu itakuwa dhiraa nne, na toka madhabahu pa washwapo moto na kwenda juu zitakuwa pembe nne, na pale pa washwapo moto urefu wake dhiraa kumi na mbili na upana wake kumi na mbili mraba, pande zake nne, na daraja urefu wake dhiraa kumi na nne na upana wake dhiraa kumi na nne pande zake nne, na pambizo yake nusu dhiraa na tako lake dhiraa moja kotekote kote, na madaraja yake yataelekea upande wa mashariki. Kisha akaniambia mwanadamu, Bwana Mungu asema hivi, hizi ndizo sheria za madhabahu katika siku ile watakapoifanya ili watoe sadaka za kuteketezwa juu yake na kunyunyiza damu juu yake, utawapa makuhani Walawi walio wa uzao wa Sadoki walio karibu nami ili kunihudumu, asema Bwana Mungu. Ng'ombe mume mchanga awe sadaka ya dhambi, nawe utatoa baadhi ya damu yake na kuitia juu ya pembe zake nne na juu ya ncha nne za daraja na juu ya pambizo yake pande zote. Ndivyo utakavyoitakasa na kuifanyia upatanisho. Tena utamtoa ng'ombe wa sadaka ya dhambi, naye utamteketeza mahali palipoamriwa pa nyumba ile Njia mahali patakatifu. Na siku ya pili utamtoa beberu mkamilifu awe sadaka ya dhambi, nao wataisafisha madhabahu kama walivyoisafisha kwa ng'ombe huyo. Utakapokwisha kuitakasa utatoa ng'ombe mume mchanga mkamilifu na kondoo mume wa kundini mkamilifu, nawe utawaleta karibu mbele za Bwana na makuhani watamwaga chumvi juu yao, nao watawatoa wawe sadaka za kuteketezwa kwa Bwana. Kwa muda wa siku saba Utaweka tayari mbuzi kila siku awe sadaka ya dhambi pia. Wataweka tayari ng'ombe mume mchanga na kondoo mume wa kundini wakamilifu. Kwa muda wa siku saba wataifanyia madhabahu upatanisho na kuitakasa, ndivyo watakavyoiweka wakfu. Nao watakapozitimiza siku hizo, itakuwa siku ya nane, na baadaye makuhani watatoa sadaka zenu za kuteketezwa juu ya madhabahu na sadaka zenu za amani. Nami nitawakubali ninyi, asema Bwana Mungu.